Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Desktop
Skip Ribbon Commands
Skip to main content
 
 

Pwyllgor Rhanbarth y De-ddwyrain (Gorffennaf 1999 - Ebrill 2003)

Aelodaeth y Pwyllgorau

NAfW-Committees-First Assembly-SE Wales-Aelodaeth
Enw Etholaeth Parti Dyddiad aelodaeth
Lorraine Barrett De Caerdydd a Penarth Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Peter Black Gorllewin De Cymru Democratiaid Rhyddfrydol 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Rosemary Butler Gorllewin Casnewydd Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Alun Cairns Gorllewin De Cymru Ceidwadwyr 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Christine Chapman Cwm Cynon Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
David Davies Mynwy Ceidwadwyr 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Jane Davidson Pontypridd Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Owen John Thomas Canol De Cymru Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
William Graham Dwyrain De Cymru Ceidwadwyr 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Brian Hancock Islwyn Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Janet Davies Gorllewin De Cymru Plaid 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Geraint Davies Rhondda Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Edwina Hart (Min) Gwyr Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Dai Lloyd Gorllewin De Cymru Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Pauline Jarman Gorllewin De Cymru Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Jocelyn Davies Dwyrain De Cymru Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Ron Davies Caerphilly Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Sue Essex Ggledd Caerdydd Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Michael German Dwyrain De Cymru Democratiaid Rhyddfrydol 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Janice Gregory Ogwr Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
John Griffiths Dwyrain Casnewydd Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Jane Hutt Bro Morgannwyg Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Carwyn Jones Pen - Bont ar Ogwr Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Peter Law Blaenau Gwent Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Huw Lewis Merthyr Tudful a Rhymni Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
David Melding Canol De Cymru Ceidwadwyr 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Rhodri Morgan Gorllewin Caerdydd Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Johnathan Morgan Canol De Cymru Ceidwadwyr 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Lynne Neagle Torfaen Llafur 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Jenny Randerson Canol Caerdydd Democratiaid Rhyddfrydol 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003
Phil Williams Dwyrain De Cymru Plaid Cymru 9 Gorffennaf 1999 - 30 Ebrill 2003

Partners & Help