Trwy barhau i ddefnyddio'r wefan, rydych yn cytuno i osod nifer fechan o gwcis. Polisi cwcis

Desktop
Skip Ribbon Commands
Skip to main content
 
 

Y Pwyllgor Llywodraeth Leol a Thai (Mawrth 2000 - Ebrill 2003)

Aelodaeth y Pwyllgorau

NAfW-Committees-First Assembly-LGH-Aelodaeth
Enw Etholaeth Parti Dyddiad aelodaeth
Gwenda Thomas Castell nedd Llafur 29 Mawrth 2000 i 30 Ebrill 2003
Peter Law Blaenau Gwent Llafur Gweinidog - 16 Hydref 2000 Aelodau - 09 Tachwedd 2000 i 30 Ebrill 2003
Alison Halford Delyn Llafur 29 Mawrth 2000 i 9.11.00
Janice Gregory Ogwr Llafur 29 Mawrth 2000 i 09.11.00
Peter Black Gorllewin De cymru Democratiad Rhyddfrydol 29 Mawrth 2000 i 30 Ebrill 2003
David Davies Mynwy Ceidwadwyr 29 Mawrth 2000 i 9.11.00
Janet Ryder Gogledd Cymru Plaid Cymru 29 Mawrth 2000 i 30 Ebrill 2003
Owen John Thomas Dwyyrain De Cymru Plaid Cymru 29 Mawrth 2000 i 10 Hydref 2000
William Graham Dwyyrain De Cymru Ceidwadwyr 09 Tachwedd 2000 i 30 Ebrill 2003
Brian Hancock Islwyn Plaid Cymru 29 Mawrth 2000 i 12.09.00
Janet Davies Gorllewin De cymru Plaid Cymru 12 Medi 2000 i 21 Mawrth 2002
Tom Middlehurst Alun a Glannau Dyfrdwy Llafur 09 Tachwedd 2000 i 30 Ebrill 2003
Edwina Hart (Gweinidog) Gwyr Llafur 16 Hydref 2000 i 30 Ebrill 2003
Dai Lloyd Gorllewin De cymru Plaid Cymru 10 Hydref 2000 i 30 Ebrill 2003
Pauline Jarman Canol De Cymru Plaid Cymru 21 Mawrth 2002 i 30 Ebrill 2003

Partners & Help